ਦੋਸ਼ੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕਰੇਗਾ, ਪਰ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਵੇਗਾ!

ਦੋਸ਼ੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕਰੇਗਾ, ਪਰ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਵੇਗਾ!
ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 2001 ਵਿਚ ਮੈਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ “ਮਾਰਿਆ”, ਪਰ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਮਦਦ ਨੇ ਮੇਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ (ਦਾਨੀਏਲ 11:34).

ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਕਾਲਪਨਿਕ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਲਈ ਦਾਨੀਏਲ 2:44 ਦੀ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ.

ਇਹ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਉਸ ਸਥਿਤੀ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਜੁਲਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਲੋਹੇ ਦਾ ਤਾਰਾ ਚੰਦਰਮਾ ਅਚਾਨਕ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਧਰਤੀ ਤੇ ਪਹੁੰਚਦਾ ਹੈ, ਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਲੰਬਵਤ ਟੱਕਰ ਦੇ ਸਮੇਂ, ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਇਸ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਸਨ, ਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਟ੍ਰੈਕਜੋਰੀ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿਚ ਸਫਲਤਾ ਨਾ ਮਿਲੀ, ਜੇ ਤੂੜੀ ਬੋਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ: “ਧਰਤੀ ਮੇਰੀ ਕੁਆਰੀ ਦੁਲਹ ਵਰਗੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਬੁਲਾਉਂਦੀ ਹੈ”, ਅਤੇ ਜੇ ਧਰਤੀ ਬੋਲ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਤਾਰਾ ਨੂੰ ਕਹੇਗੀ: “ਆਓ” , ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ, ਇਨਸਾਨ ਇਕ ਪੱਤੇ ‘ਤੇ ਕੀੜੀਆਂ ਵਰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ ਜੋ ਪਾਣੀ ਦੇ ਡਿੱਗਣ ਵੱਲ ਨਦੀ’ ਤੇ ਤੈਰਦੇ ਹਨ. “

ਦਾਨੀਏਲ 2:40 ਚੌਥਾ ਰਾਜ ਲੋਹੇ ਵਰਗਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ; ਅਤੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਲੋਹਾ ਕੁਚਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਭ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਤੋੜਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਚੀਰ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਤੋੜ ਦੇਵੇਗਾ. 41 ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਪੈਰ ਅਤੇ ਉਂਗਲੀਆਂ ਵੇਖੀਆਂ, ਕੁਝ ਹੱਦ ਤਕ ਘੁਮਿਆਰ ਦੀ ਮਿੱਟੀ ਅਤੇ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤਕ ਲੋਹੇ ਦਾ, ਇੱਕ ਵੰਡਿਆ ਹੋਇਆ ਰਾਜ ਹੋਵੇਗਾ; ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਇਸ ਤੇ ਲੋਹੇ ਦੀ ਕੁਝ ਤਾਕਤ, ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖਿਆ ਪਕਾਏ ਹੋਏ ਚਿੱਕੜ ਨਾਲ ਲੋਹਾ ਮਿਲਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ. 42 ਅਤੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਂਗਲਾਂ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤਕ ਲੋਹੇ ਅਤੇ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤਕ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਰਾਜ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਅਤੇ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤਕ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੋਵੇਗਾ. 43 ਜਿਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਲੋਹੇ ਨੂੰ ਚਿੱਕੜ ਨਾਲ ਮਿਲਾਇਆ ਹੋਇਆ ਵੇਖਿਆ, ਇਹ ਮਨੁੱਖੀ ਗੱਠਜੋੜ ਦੁਆਰਾ ਮਿਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ; ਪਰ ਉਹ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਜੁੜੇ ਹੋਣਗੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਲੋਹਾ ਚਿੱਕੜ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲਾਉਂਦਾ. 44 “ਇਨ੍ਹਾਂ ਰਾਜਿਆਂ ਦੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਵਰਗ ਦਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਇੱਕ ਰਾਜ ਕਰੇਗਾ, ਜਿਹੜਾ ਕਦੇ ਨਾਸ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਹ ਰਾਜ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਚੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਰਾਜਾਂ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ, ਪਰ ਉਹ ਸਦਾ ਲਈ ਰਹੇਗਾ,

ਦਾਨੀਏਲ 2:45 ਜਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਪਹਾੜ ਤੋਂ ਇਕ ਪੱਥਰ ਕੱਟਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਹੱਥ ਨਾਲ ਨਹੀਂ, ਕੁਆਲਟੀ ਲੋਹੇ, ਕਾਂਸੀ, ਚਿੱਕੜ, ਚਾਂਦੀ ਅਤੇ ਸੋਨੇ ਨੂੰ ਕੱਟਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਮਹਾਨ ਪਰਮਾਤਮਾ ਨੇ ਰਾਜੇ ਨੂੰ ਵਿਖਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਕੀ ਹੋਇਆ ਹੈ; ਅਤੇ ਸੁਪਨਾ ਸੱਚ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਵਿਆਖਿਆ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਹੈ.

ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਵਿਸ਼ਵ ਫੁਟਬਾਲ ਚੈਂਪੀਅਨ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਜੋ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਸੋਚਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵਿਸ਼ਵ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਹੁਨਰਮੰਦ ਖਿਡਾਰੀ ਹੈ, ਮੈਂ ਕਿਹਾ: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਰ ਕੋਈ ਜੋ ਫੁੱਟਬਾਲ ਵਿੱਚ ਕੁਸ਼ਲ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਰਾਏ ਦੇ ਫੁੱਟਬਾਲ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦਾ ਹੈ?

ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਉਸ likeਰਤ ਵਰਗੀ ਜਾਪਦੀ ਹੈ ਜੋ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ womanਰਤ ਹੈ, ਮੈਂ ਕਿਹਾ: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੀਆਂ womenਰਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਜਿੱਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਰੱਖਦੀਆਂ ਹਨ? .

ਚੌਥਾ ਦਰਿੰਦਾ ਇੱਕ ਰਾਜ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਜਿੱਤ ਸਮਝਦਾ ਹੈ, ਚੌਥਾ ਦਰਿੰਦਾ ਇੱਕ ਰਾਜ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਵਿਨਾਜ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਦ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹਨ, ਜਦ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫਿਲਟਰਾਂ ਤੋਂ ਬਚਦੀਆਂ ਹਨ, ਇਹ ਬਹੁਤ ਮੂਰਖ ਹੈ. ਅਜਿੱਤ ਮਹਿਸੂਸ!

ਕੀ ਮੈਂ ਅਜਿੱਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ?

ਮੈਂ ਅਜਿੱਤ ਨਹੀਂ ਹਾਂ, ਜਿਹੜਾ ਇਕ ਅਜਿੱਤ ਹੈ ਉਹ ਯਹੋਵਾਹ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੇ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੀ ਅਜਿੱਤਤਾ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਮੈਨੂੰ ਮਰਨ ਨਾ ਦੇਵੇ !!!

(ਚਿੱਟਾ ਘੋੜਾ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਫੌਜ)

ਫਾਰਮਾਸਿicalਟੀਕਲ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਲਈ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਦੇ meੰਗ ਦੇ ਤਹਿਤ ਮੇਰੇ ਵਿਰੁੱਧ ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੇ ਕਤਲੇਆਮ ਦੀ ਨਾਕਾਮ ਕੋਸ਼ਿਸ਼.

ਮੇਰੇ ਲਈ ਜੋ ਕੋਈ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਉਨਾ ਹੀ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈ ਜਿੰਨਾ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦੁਸ਼ਟ ਇਰਾਦੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ, ਫਿਰ ਨਰਕ ਮਾੜੇ ਇਰਾਦਿਆਂ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੋਵੇਗਾ!

(ਉਹ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਦੁਹਰਾਉਣ ਵਾਲੇ ਅਪਰਾਧੀ ਹਨ!)

ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੈਂ ਜਿੰਦਾ ਹਾਂ, ਅਭਿਆਸ ਵਿੱਚ, ਜੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਤਾਕਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੇ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ, ਮੈਂ 2001 ਵਿੱਚ 26 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕੀਤੀ.

(ਇਹ ਮੈਂ ਸੀ)

ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ, ਮੇਰੇ ਅਸਹਿਣਸ਼ੀਲ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਇਸ ਤੱਥ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਰਿਆ ਸੀ ਕਿ ਮੈਂ ਕੈਥੋਲਿਕ ਧਰਮ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਇਸਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਦੱਸਿਆ ਹੈ.

ਮੈਂ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਮੇਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਰਕ ਵਰਗੀ ਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ: “ਮੌਤ ਜਿ freeਂਦੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਨਾਲੋਂ ਤਰਜੀਹ ਹੈ ਪਰ ਇੱਕ ਖੁਸਰਾ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੋਲੀਆਂ ਜਾਂ ਬੰਦ ਪਏ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਾਗਲ ਲੋਕਾਂ”, https://bestiadn.com / 2019/09/10 / ਥੈਟਸ-ਕਿਵੇਂ-ਮੈਂ-ਫਰਵਰੀ -2000-ਆਈ-ਸੀ-24-ਸਾਲ-ਉਮਰ-ਆਈ-ਸਿਰਫ-ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ-ਲੱਭਣੀ-ਇੱਕ-ਚੰਗੀ–ਰਤ-ਤੋਂ-ਹੋਣਾ ਸੀ. -ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ/

ਮੈਂ ਪੂਰਬ ਵੱਲ ਇੱਕ ਪੁਲ ਸੁੱਟਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਮੇਰਾ ਸੁਭਾਅ ਉਹਨਾਂ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕ ਉਤਪਾਦਾਂ ਕਾਰਨ ਬਦਲਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿ ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਪਾਗਲਖਾਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦੇ ਅਧੀਨ ਲੈਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ਜੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੁੱਟਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਮੈਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਸੀ ਕੋਈ ਰਾਹ ਜਾਂ ਗੁਆਚਣ ਦਾ ਕੋਈ ਰਸਤਾ ਨਹੀਂ, ਪਰ ਮੈਂ ਸਵਰਗ ਤੋਂ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇਹ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ:

ਦਾਨੀਏਲ 11:33 ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਆਦਮੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ [ਪਰ ਪਿਛਲੇ] ਸਿੱਖਿਆ ਦੇਣਗੇ; ਅਤੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਉਹ ਤਲਵਾਰ ਅਤੇ ਅੱਗ ਦੁਆਰਾ ਡਿੱਗਣਗੇ, ਗ਼ੁਲਾਮੀ ਅਤੇ ਉਜਾੜੇ ਵਿੱਚ. (ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਇਹੋ ਹੋਇਆ!) (ਲੂਕਾ 21:21 ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਭ ਗੱਲਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੜ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਤਾਉਣਗੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਸਥਾਨਾਂ ਅਤੇ ਜੇਲ੍ਹਾਂ (ਮਾਨਸਿਕ ਰੋਗਾਂ ਦੇ ਕੇਂਦਰਾਂ) ਨੂੰ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੇਰੇ ਲਈ ਰਾਜਿਆਂ ਅਤੇ ਰਾਜਪਾਲਾਂ ਕੋਲ ਲੈ ਜਾਣਗੇ। ਖਾਤਰ) ਨਾਮ

(ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਜਟਿਲਤਾ ਨਾਲ ਜੋ ਆਪਣੀ ਤਾਕਤ ਨਹੀਂ ਗੁਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ, ਪਰ ਗਲੀ ਦੇ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੌਣ ਜਾਣਦਾ ਹੈ.)

ਪੁਨਰਜਨਮ ਵਾਲੇ ਸੰਤਾਂ ਦੇ ਪਤਨ ਵਿਚ ਜੋ ਕੁਝ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਆਪਣੇ ਸੰਤਾਂ ਨੂੰ ਝਿੜਕਣ ਦੁਆਰਾ, ਯਹੋਵਾਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਰਸਤਾ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਯਹੋਵਾਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਝਿੜਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਦਲੀਲਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦਿਆਂ ਬਾਗ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਪਵਿੱਤਰ ਕਿਤਾਬਾਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰਦਿਆਂ “ਕਣਕ ਅਤੇ ਤੂੜੀ” ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ , ਇਹ ਕਿਤਾਬਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ ਸੱਚ ਅਤੇ ਗਲਤ !!.

ਸੰਤਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਲਾਇਆ, ਇਕ ਗਲਤੀ!

+

https://bestiadn.com/2019/08/16/proverbs-2813-he-who-conceals-his-transgressions-will-not-prosper-but-he-who-confesses-and-forsakes-them-will-obtain-mercy/

+

ਇਹ ਇਸ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰੱਬ ਨੇ ਵੀ (ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੇਵਤਿਆਂ ਨੂੰ) ਨਹੀਂ ਸਮਝਿਆ, ਉਹ ਰੱਬ ਜੋ ਸੋਨਾ ਅਤੇ ਚਾਂਦੀ ਮੰਗਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਸਦੀ ਘ੍ਰਿਣਾਯੋਗ ਲੋਕ ਉਸਤਤ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੇਵਕ ਇਸ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰਦੇ ਹਨ: “ਉਸ ਦੇ ਪਤਨ ਹੋਏ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਵਾਤਾਵਰਣ ਨੂੰ ਸੋਨੇ ਦੇ ਕਣਾਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਨਾੜੀਆਂ ਵਿਚ ਸੋਨਾ ਵਰਗਾ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਜਾਂ ਸੋਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ! ”, ਜਦਕਿ ਹਨੇਰੇ ਦੇ ਇਹ ਘ੍ਰਿਣਾਯੋਗ ਦੂਤ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਉਹ ਦੁਸ਼ਟ ਰੱਬ ਹੈ ਜੋ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀਆਂ ਕੁਰਬਾਨੀਆਂ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਅਸਲ ਵਿਚ ਮਨੁੱਖੀ ਬਲੀਦਾਨਾਂ ਦਾ ਦੇਵਤਾ“ ਅਨੂੰਨਾਕੀ ”ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਉਹ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਬਲੀਦਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਹਨ, ਜਾਨਵਰ, 666, “ਅਨੂੰਨਾਕੀ” ਦੇ ਬੱਚੇ।
(ਜ਼ਬੂਰਾਂ ਦੀ ਪੋਥੀ 118: 18) ਸਿਰਜਣਹਾਰ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਦੋ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਝਿੜਕਣ ਲਈ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ: ਇਕ: ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿ ਮੈਂ ਸੱਚਾਈ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੇ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਇਹ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦਾ ਕਿ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਪਿਛਲੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਾਪਰਿਆ ਸੀ … ਪਰ ਜੋ ਦਾਨੀਏਲ 12 ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਦੁਖ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ, ਫਿਰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਣਾ ਸੀ…, ਦੋ: ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਣਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੋ ਸਾਰੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਹੀਂ ਸਨ ਅਸਲ ਵਿਚ ਸਨ ਸਹਿਯੋਗੀ!):

ਜ਼ਬੂਰ 118: 12 ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਧੂ ਮੱਖੀਆਂ ਵਾਂਗ ਮੈਨੂੰ ਘੇਰਿਆ; ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੰਡਿਆਂ ਵਾਂਗ ਅੱਗ ਲਾ ਦਿੱਤੀ।
ਪਰ ਮੈਂ ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦੇਵਾਂਗਾ।

13 ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਡਿੱਗਣ ਲਈ ਹਿੰਸਕ pushedੰਗ ਨਾਲ ਧੱਕਿਆ,
ਪਰ ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਮੇਰੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ.

14 ਮੇਰੀ ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਮੇਰਾ ਗਾਣਾ JAH ਹੈ,
ਅਤੇ ਉਹ ਮੁਕਤੀ ਲਈ ਗਿਆ ਹੈ.

15 ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਤੰਬੂਆਂ ਵਿੱਚ ਅਨੰਦ ਅਤੇ ਮੁਕਤੀ ਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਹੈ;
ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਸੱਜਾ ਹੱਥ ਕਾਰਨਾਮੇ ਕਰਦਾ ਹੈ.

16 ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਸੱਜਾ ਹੱਥ ਸ੍ਰੇਸ਼ਟ ਹੈ;
ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਸੱਜਾ ਹੱਥ ਹਿੰਮਤ ਕਰਦਾ ਹੈ.

17 ਮੈਂ ਨਹੀਂ ਮਰਾਂਗਾ, ਪਰ ਮੈਂ ਜੀਵਾਂਗਾ,
ਅਤੇ ਮੈਂ JAH ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗਾ.

18 ਮੈਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਜੇਏਐਚ,
ਪਰ ਉਸਨੇ ਮੈਨੂੰ ਮੌਤ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ.

19 ਮੇਰੇ ਲਈ ਨਿਆਂ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹੋ;
ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਾਂਗਾ, ਮੈਂ ਜੇਏਐਚ ਦੀ ਉਸਤਤ ਕਰਾਂਗਾ.

20 ਇਹ ਪ੍ਰਭੂ ਦਾ ਫ਼ਾਟਕ ਹੈ।
ਇਸ ਦੁਆਰਾ ਧਰਮੀ ਅੰਦਰ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ.

21 ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੀ ਉਸਤਤਿ ਕਰਾਂਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਸੁਣਿਆ ਹੈ,
ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਮੁਕਤੀ ਲਈ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ.

22 ਉਹ ਪੱਥਰ ਜਿਸ ਨੂੰ ਬਿਲਡਰਾਂ ਨੇ ਠੁਕਰਾ ਦਿੱਤਾ
ਇਹ ਕੋਣ ਦਾ ਮੁਖੀ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ.

ਪਰ ਕੁੱਤੇ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਕਿ ਅਜਿਹਾ ਹੋਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ, ਕੁੱਤੇ, ਸੰਤਾਂ ਨਾਲੋਂ ਉੱਤਮ ਹਨ, ਅਤੇ ਕੁੱਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਬੇਇਨਸਾਫੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਦੀ ਬੇਵਕੂਫੀ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿ ਉਹ ਸਿਰਫ ਡਿਸਪੋਸੇਜਲ ਸਾਧਨ ਰਹੇ ਹਨ, ਜੋ ਇਕ ਵਾਰ ਸੰਤਾਂ ਦਾ ਸੰਪੂਰਨ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ, ਘਮੰਡ ਵਾਲੇ ਸੰਦ ਰੱਦੀ ਵਿਚ ਸੁੱਟੇ ਗਏ, ਗਰੀਬ ਕੁੱਤੇ!

(ਪਰਮਾਤਮਾ ਆਪਣੇ ਸੰਤਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਾਨ ਦੁਆਰਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲ ਲੈ ਜਾਂਦਾ ਹੈ (2 ਤਿਮੋਥਿਉਸ 2:10) ਇਸ ਲਈ, ਮੈਂ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਖਾਤਰ ਸਭ ਕੁਝ ਸਹਿ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਵੀ ਮੁਕਤੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣ ਜੋ ਯਹੋਵਾਹ ਵਿੱਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨਾਲ ਸਦੀਵੀ ਮਹਿਮਾ.)

ਯਸਾਯਾਹ 45:20 ਇਕੱਠੇ ਹੋਵੋ, ਅਤੇ ਆਓ; ਸਾਰੀਆਂ ਕੌਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਬਚੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਕਰੋ. ਜਿਹੜੇ ਆਪਣੀ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਲੱਕੜ ਖੜਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਗਿਆਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ,

ਯਸਾਯਾਹ 45:20 ਇਕੱਠੇ ਹੋਵੋ, ਅਤੇ ਆਓ; ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਬਚੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ. ਉਹ ਜਿਹੜੇ ਆਪਣੀ ਮੂਰਤੀ ਦੀ ਲੱਕੜ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਉਹ ਜਿਹੜੇ ਕਿਸੇ ਸਹੇਜੇ ਹੋਏ ਦੇਵਤੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਪਤਾ.
21 ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੇੜੇ ਲਿਆਓ, ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਸਲਾਹ-ਮਸ਼ਵਰੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ; ਇਹ ਮੁੱ Who ਤੋਂ ਕਿਸ ਨੇ ਸੁਣਿਆ, ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਕੀ ਕਿਹਾ, ਪਰ ਮੈਂ ਯਹੋਵਾਹ ਹਾਂ? ਮੇਰੇ ਉਥੇ ਕੋਈ ਦੇਵਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ; ਕੇਵਲ ਰੱਬ ਅਤੇ ਮੁਕਤੀਦਾਤਾ; ਮੇਰੇ ਬਾਹਰ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ.

ਦਾਨੀਏਲ 11:34 ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤਝੜ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਥੋੜੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ; ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਚਾਪਲੂਸੀ [ਪਖੰਡ] ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ.
ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਇਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਇਕ ਜਵਾਨ sawਰਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਾਲ 3 ਅਤੇ 5 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਆਉਂਦਿਆਂ ਦੇਖਿਆ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ:

“ਜੇ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇਸ ਸ਼ਰਾਬੇ ਵਿਚ ਸੁੱਟ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਸਦਮਾ ਦੇਵਾਂਗਾ ਜਿਸਦੀ ਮੈਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਵਿਚੋਂ ਗੁਜ਼ਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਉਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਕਸੂਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਬੱਚਾ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਲੰਘ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਦੂਰ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਮੈਂ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗਾ”

ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਉਸ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਮੈਂ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਪਰ ਬੱਸ ਇਕ ਪੁਲ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਕ ਵਾਹਨ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਲੰਘ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ: “ਜੇ ਮੈਂ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸੁੱਟਦਾ ਹਾਂ ਤਾਂ ਮੇਰਾ ਸਰੀਰ ਕਾਰ ਤੇ ਡਿੱਗ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮੈਂ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਦੇਵਾਂਗਾ ਜੋ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਹਰ ਚੀਜ ਤੋਂ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸੇ ਲਈ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਇਹ ਦੱਸਣ ਲਈ ਜੀਉਂਦਾ ਰਿਹਾ.

ਪਿਆਰ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਬਚਾਇਆ, ਮਾਸੂਮਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਬਚਾਇਆ!
ਅਤੇ ਇਹ ਉਹੀ ਹੈ ਜੋ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਏਗਾ,
ਦੋਸ਼ੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਨਿੰਦਾ ਕਰੇਗਾ,
ਪਰ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਪਿਆਰ ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਏਗਾ!

ਮੱਤੀ 24:10 ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਸ ਵਕਤ ਠੋਕਰ ਖਾਣਗੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਗੇ। 11 ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਝੂਠੇ ਨਬੀ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗੁਮਰਾਹ ਕਰਨਗੇ। 12 ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਬੁਰਾਈਆਂ ਕਰਕੇ, ਬਹੁਤਿਆਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਠੰਡਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ. 13 ਪਰ ਜਿਹੜਾ ਅੰਤ ਤੀਕ ਸਹੇਗਾ ਬਚਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

//

ਰੋਮੀਆਂ ਵਿਚ ਪੋਪ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ ਅਤੇ ਰੱਬ ਦਾ ਸ਼ਬਦ 9:21 ਜਾਂ ਕੀ ਘੁਮਿਆਰ ਕੋਲ ਚਿੱਕੜ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਤਾਕਤ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਸੇ ਆਟੇ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਲਈ ਇਕ ਗਲਾਸ ਅਤੇ ਇਕ ਹੋਰ ਬੇਇੱਜ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ?

ਕੂਚ 20: 4 ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕੋਈ ਮੂਰਤ ਨਹੀਂ ਬਣਾਓਗੇ, ਨਾ ਹੀ ਸਵਰਗ ਵਿਚ, ਨਾ ਧਰਤੀ ਦੇ ਉੱਪਰ, ਨਾ ਹੀ ਧਰਤੀ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਪਾਣੀਆਂ ਵਿਚ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਵਰਗਾ ਬਣਾਓਗੇ. 5 ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅੱਗੇ ਮੱਥਾ ਟੇਕੋਂਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ।
https://bestiadn.com/2019/09/27/revelation-1810-standing-afar-off-for-the-fear-of-her-torment-saying-alas-alas-that-great-city-babilers- ਉਹ-ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਸ਼ਹਿਰ-ਇਕ-ਘੰਟਾ-ਵਿਚ-ਤੁਹਾਡਾ-ਨਿਰਣਾ-ਆਓ / ਹੈ

//

ਜ਼ਬੂਰ 58:10 ਧਰਮੀ ਅਨੰਦ ਹੋਣਗੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਬਦਲਾ ਵੇਖਦਾ ਹੈ;
ਉਸਦੇ ਪੈਰ ਦੁਸ਼ਟ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਹੂ ਨਾਲ ਧੋਤੇ ਜਾਣਗੇ. 11 ਫ਼ੇਰ ਆਦਮੀ ਕਹੇਗਾ: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ਤੇ ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਇਨਾਮ ਹੈ;
ਯਕੀਨਨ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਨਿਰਣਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਰੱਬ ਹੈ.
ਪਰਕਾਸ਼ ਦੀ ਪੋਥੀ 16: 5 ਅਤੇ ਮੈਂ ਪਾਣੀ ਦੇ ਦੂਤ ਨੂੰ ਸੁਣਿਆ,

[ਪਾਣੀ ਦਾ ਝਰਨਾ]

ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ: ਹੇ ਪ੍ਰਭੂ, ਤੂੰ ਧਰਮੀ ਹੈਂ, ਤੂੰ ਕੌਣ ਹੈਂ ਅਤੇ ਤੂੰ ਕੌਣ ਸੀਂ, ਪਵਿੱਤਰ ਹੈਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਨਿਰਣਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।
6 ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੰਤਾਂ ਅਤੇ ਨਬੀਆਂ ਦਾ ਲਹੂ ਵਹਾਇਆ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਹੂ ਪੀਣ ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ; ਖੈਰ, ਉਹ ਇਸ ਦੇ ਹੱਕਦਾਰ ਹਨ.
7 ਮੈਂ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੀ ਸੁਣਿਆ, ਜਿਸਨੇ ਜਗਵੇਦੀ ਤੋਂ ਕਿਹਾ: ਸੱਚਮੁੱਚ, ਹੇ ਪ੍ਰਭੂ ਸਰਬ ਸ਼ਕਤੀਮਾਨ, ਤੇਰੇ ਨਿਰਣੇ ਸੱਚੇ ਅਤੇ ਨਿਆਂ ਹਨ।
6 ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੰਤਾਂ ਅਤੇ ਨਬੀਆਂ ਦਾ ਲਹੂ ਵਹਾਇਆ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਹੂ ਪੀਣ ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਹੈ; ਉਹ ਇਸ ਦੇ ਹੱਕਦਾਰ ਹਨ.
ਯਸਾਯਾਹ 49:26 ਅਤੇ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਾਸ ਖਾਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰਾਂਗਾ, ਅਤੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਹੂ ਨਾਲ ਸ਼ਰਾਬੀ ਹੋਣਗੇ ਜਿਵੇਂ ਮਿੱਠੇ ਮੈ ਨਾਲ; ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਜਾਣ ਲੈਣਗੇ ਕਿ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮੁਕਤੀਦਾਤਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਕਵਰੀ, ਯਾਕੂਬ ਦਾ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹਾਂ।
ਅੱਤ ਮਹਾਨ ਦੇ ਸੰਤਾਂ ਲਈ ਨਿਆਂ! (ਦਾਨੀਏਲ 7:17 ਇਹ ਚਾਰ ਵੱਡੇ ਦਰਿੰਦੇ ਚਾਰ ਰਾਜੇ ਹਨ ਜੋ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਉੱਭਰਨਗੇ। 18 ਤਦ ਅੱਤ ਮਹਾਨ ਦੇ ਸੰਤਾਂ ਨੂੰ ਰਾਜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਉਹ ਸਦੀ ਤੱਕ ਸਦਾ ਅਤੇ ਸਦਾ ਲਈ ਰਾਜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ।
19 ਫ਼ੇਰ ਮੈਂ ਚੌਥੇ ਦਰਿੰਦੇ ਬਾਰੇ ਸੱਚ ਜਾਣਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਹੋਰਾਂ ਨਾਲੋਂ ਇੰਨਾ ਭਿਆਨਕ ਸੀ, ਬਹੁਤ ਡਰਾਉਣੀ, ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਲੋਹੇ ਦੇ ਦੰਦ ਅਤੇ ਕਾਂਸੀ ਦੇ ਨਹੁੰ ਸਨ, ਜੋ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਖਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕੁਚਲਿਆ ਗਿਆ, ਅਤੇ ਬਚੇ ਹੋਏ ਪੈਰ ਇਸ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਨਾਲ ਰਗੜ ਗਏ; 20 ਉਸਦੇ ਸਿਰ ਵਿਚ ਦਸ ਸਿੰਗ ਸਨ ਅਤੇ ਦੂਸਰਾ ਜੋ ਬਾਹਰ ਆਇਆ ਸੀ, ਉਸਦੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਤਿੰਨ ਡਿੱਗੇ ਹੋਏ ਸਨ; ਅਤੇ ਇਸ ਸਿੰਗ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ, ਅਤੇ ਮੂੰਹ ਸਨ ਜੋ ਵੱਡੀਆਂ-ਵੱਡੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਬੋਲਦੀਆਂ ਸਨ, ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲੋਂ ਵੱਡਾ ਲੱਗਦਾ ਸੀ. 21 ਅਤੇ ਮੈਂ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਇਸ ਸਿੰਗ ਨੇ ਸੰਤਾਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਲੜਾਈ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਦਿੱਤਾ, 22 ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਪ੍ਰਾਚੀਨ ਸਮੇਂ ਤਕ ਨਹੀਂ ਆਇਆ, ਅਤੇ ਅੱਤ ਮਹਾਨ ਦੇ ਸੰਤਾਂ ਨੂੰ ਨਿਆਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ, ਅਤੇ ਸੰਤਾਂ ਨੇ ਰਾਜ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ।
[ਪੋਪ ਫਰਾਂਸਿਸ ਨੇ, ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਬਗਾਵਤ ਕਰਦਿਆਂ, ਮੌਤ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਨੂੰ ਹਰ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ। ]
[ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਸ਼ਬਦ ਮੇਰੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹੈ, ਅਤੇ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਹੀ ਪ੍ਰਬਲ ਹੋਵੇਗਾ]
ਹੈਲੋ, ਮੈਂ ਜੋਸੀ ਗੈਲੀਸੋ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਇੱਥੇ ਲੀਮਾ, ਪੇਰੂ, ਜਿੱਥੇ ਮੈਂ ਰਹਿੰਦਾ ਹਾਂ, ਜਿਥੇ ਮੇਰਾ ਜਨਮ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਮੈਂ ਬਿਲਕੁਲ ਲੀਮਾ ਦੇ ਗਿਰਜਾਘਰ ਦੇ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ ਦੁਆਰ ‘ਤੇ ਹਾਂ, ਮੂਰਤੀਆਂ ਦਾ ਚਰਚ, ਇੱਥੇ ਸਰਕਾਰੀ ਮਹਿਲ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਥੇ ਪਲਾਜ਼ਾ ਡੀ ਆਰਮਸ ਹੈ, ਕੁਝ ਪਲ ਪਹਿਲਾਂ, ਕੁਝ ਮਿੰਟ ਪਹਿਲਾਂ, ਮੈਂ ਕੁਆਰੀ ਮਰੀਅਮ ਦੀ ਵਰਜਿਨ ਦੀ ਮੂਰਤੀ ਦੇ ਜਲੂਸ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਲੰਘਿਆ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਲੋਂ ਲੰਘਿਆ ਹਾਂ, ਉਥੇ ਕੈਥੋਲਿਕ ਪਾਦਰੀ ਅਤੇ ਲੋਕ ਗਾ ਰਹੇ ਹਨ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੁੱਤ ਨੂੰ, ਅਤੇ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਦੇ ਹੋ ਮੈਨੂੰ ਪਰਵਾਹ ਹੈ? ਮੈਂ ਸਚਮੁੱਚ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸਾਂ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਸਿਰਫ ਮੇਰੇ ਸਾਥੀ ਆਦਮੀਆਂ ਦੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਜੋ ਮੈਂ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਉਹ ਹੈ ਕਿ [ਧਰਮੀ ਲੋਕ], ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਸਮਝਾਉਂਦਾ ਹਾਂ, ਉਹ ਨਿਮਰ ਲੋਕ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਸੀ / ਸੀ, ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਮੈਂ ਅਜੇ ਵੀ ਹਾਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੇ ਮੈਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੁੰਦਾ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਲਈ ਪੂਜਾ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਾਂਗਾ, ਪਰ ਮੈਂ ਸਿਰਜਣਹਾਰ ਦੀ ਪੂਜਾ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਰਗੇ ਨਿਮਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭਾਲਦਾ ਹਾਂ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਿਲ ਦੇ ਅੰਦਰ ਰੱਬ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਮੈਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇਹ ਲੋਕ ਜਾਣ ਸਕਣ. ਸੱਚ, ਮੇਰਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਇਹ ਦਾਨੀਏਲ 12: 1 ਵਿਚ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਮਾਈਕਲ ਉਭਰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮੈਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਦਾਨੀਏਲ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿਚ ਉੱਠਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੋ ਹਨ ਦਾਨੀਏਲ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ?, ਧਰਮੀ,

ਦਾਨੀਏਲ 12 ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ: “ਅਤੇ ਉਸ ਵਕਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲੋਕ ਰਿਹਾ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਤਾਬ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ,” ਇਸ ਵਿਚ ਇਹ ਨਹੀਂ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, “ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਛੱਡ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ,” ਇਸ ਦਾ ਕੀ ਮਤਲਬ ਹੈ? ਕਿ ਉਹ ਲੋਕ ਹਨ ਜੋ ਕਦੇ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ ਕਿ ਉਹ ਜੋ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਹੈ, ਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਲੀਲਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁਣਗੇ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਹਾਰ ਮੂਰਤੀ-ਪੂਜਾ ਵਾਲਾ ਵਿਵਹਾਰ ਹੈ, ਉਹ ਸੁਣਨਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ, ਉਹ ਜੋ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੋਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ, ਉਹ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਵੀਕਾਰਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਉਹ ਹਨ ਅਤੇ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ ਭਾਲਦੇ, ਅਤੇ ਇਹ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ, ਇਸੇ ਲਈ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਹ ਰਹਿਣ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ ਜੋ ਉਹ ਹਨ, ਮੈਂ ਸਚਮੁੱਚ ਦੂਜਿਆਂ ਦੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸਾਂ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਕੀ ਮੈਂ ਹਾਂ. ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਨਾ ਮੇਰੇ ਲਈ ਨਿਆਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੂਰਤੀਵਾਦੀ ਕੰਮਾਂ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਮੈਂ ਸਿੱਖਿਆ, ਬਾਈਬਲ ਦੇ ਕੁਝ ਕੁ ਪਾਠਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਨ ਦੁਆਰਾ, ਜੋ ਮੈਂ ਕੈਥੋਲਿਕ ਵਜੋਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਹ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਸੀ ਜੋ ਮੈਂ ਰੋਕ ਲਿਆ. ਕੈਥੋਲਿਕ ਹੋਣ ਕਰਕੇ ਅਤੇ ਮੈਂ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਇਸ ਸ਼ਬਦ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਇਸ ‘ਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਪੜ੍ਹੇ ਬਿਨਾਂ, ਮੇਰਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਸੀ ਕਿ ਬਾਈਬਲ ਰੱਬ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸ਼ਬਦ ਸੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਹੁਣੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਪੜ੍ਹਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਜੋ ਥੋੜਾ ਮੈਂ ਪੜ੍ਹਿਆ ਸੀ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਸੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ ਕਿ ਮੈਂ ਇੱਕ ਬਿੱਲੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਕੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਹੋਲਿਕ ਆਦਮੀ ਨੇ ਮੂਰਤੀ-ਪੂਜਾ ਦੇ ਅਭਿਆਸ ਕਰਨੇ ਸਨ, ਇਹ ਉਹ ਸਮਾਂ ਸੀ ਜਦੋਂ ਮੇਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਿਆ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੇਰੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਜੋ ਮੈਂ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਉਹ ਨਿਆਂ ਹੈ, ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ [ਬੇਸਟਿਡਨ ਵਿੱਚ ਸਮਝਾਉਂਦਾ ਹਾਂ. com – 777.health.blog], ਜੋ ਮੈਂ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਟੇਲੀਅਨ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨ ਦਾ ਉਪਯੋਗ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਕੈਥੋਲਿਕ ਬਣਨ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਅਤੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਤੋਂ ਵਾਂਝਾ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਹੱਥ ਵਿਚ ਬਾਈਬਲ ਦੇ ਨਾਲ (ਤੇ) ਉਸ ਸਮੇਂ ਮੈਂ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕੀਤਾ: ਜ਼ਬੂਰ 118: 18, ਪਰਕਾਸ਼ ਦੀ ਪੋਥੀ 13: 7, ਮੀਕਾਹ 7: 9-10), ਜੋ ਕਿ ਕੈਥੋਲਿਕ ਸੁਤੰਤਰ ਤੌਰ ਤੇ ਮੂਰਤੀ-ਪੂਜਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਮੇਰੇ ਵਿਰੁੱਧ ਨਿੰਦਿਆ ਵਰਤੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਾਨਸਿਕ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੀ ਕਾnesses ਕੱ thatੀ ਹੈ ਜੋ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਕਦੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਅਤੇ ਨਾ ਕਦੇ ਸੀ, ਅਤੇ ਸਾਰੇ [ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਕਰਨ ਲਈ] ਆਪਣੇ ਵਿਹਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਜੋ ਕਿ ਘੁਟਾਲਾ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਸਮੇਂ
[ਮੇਰੇ] ਕੋਲ ਨੌਕਰੀ ਨਹੀਂ ਸੀ, (ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਸਕਿਆ…,), ਪਰ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਇਹ ਨਹੀਂ ਲੱਭ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਮੈਂ ਆਪਣਾ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਮੇਰੇ ਕਹਿਣ ਤੇ ਬਿਤਾਇਆ, ਪਰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਮੇਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਹ ਸਾਰੇ ਅਲੀਬੀ ਦੀ ਕਾted ਕੱ thatੀ ਜੋ ਕਿ ਮੈਂ ਸ਼ਾਈਜ਼ੋਫਰੀਨੀਆ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਮੈਂ ਭਰਮਾਂ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਸੀ, ਅਤੇ ਬਦਨਾਮੀ ਦੀ ਇਕ ਪੂਰੀ ਲੜੀ ਜਿਸ ਨੇ ਮੇਰੀ ਜਵਾਨੀ ਨੂੰ ਠੇਸ ਪਹੁੰਚਾਈ ਹੈ, ਮੇਰਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਮੇਰੇ 20 ਸਾਲ ਦੇ, ਨਾਲ ਨਾਲ ਫਿਰ ਜੋ ਮੈਂ ਸੱਚਮੁੱਚ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਉਹ ਬਦਲਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਲੋਕ, ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤੱਤ ਵਿਚ ਇਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਮੈਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ, ਲੋਕ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਵੇਂ ਹੋਣਗੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਉਹ ਹਨ, ਕੁਦਰਤੀ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਵਾਲਾ (ਜਨਮਿਆ ਹੋਇਆ ਮੂਰਤੀਬਾਜ਼), ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕੁਦਰਤੀ ਮੂਰਤੀਬਾਜ਼ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਹੱਕਦਾਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਰਹੇਗਾ ਧਰਮੀ ਲੋਕ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਧਰਮੀ ਲੋਕ ਸੱਚ ਨੂੰ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੁਸਲਮਾਨ ਮੁਸਲਮਾਨ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਕੈਥੋਲਿਕ ਕੈਥੋਲਿਕ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ «ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਗਵਾਹ» ਹੋਣਗੇ. “ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਗਵਾਹ” ਬਣਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ, “ਝੂਠੇ ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਵਿਟਨੇ sses
ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਕ ਸੱਚਾ ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਗਵਾਹ ਸਾਰੀਆਂ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀਆਂ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੇ, ਇਕ ਝੂਠਾ ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਗਵਾਹ ਝੂਠੇ ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਗਵਾਹ ਬਣੇਗਾ, ਅਤੇ ਧਰਮੀ ਧਰਮੀ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਧਰਮੀ ਸਮਝਦਾ ਹਾਂ, ਕੁਝ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ. : “ਕੋਈ ਵੀ ਧਰਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ”, ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਧਰਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ?, ਅਗੰਮ ਵਾਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੇਖੋ, [ਉਹ ਧਰਮੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਨ]: “ਜ਼ਬੂਰ 118: 20”: “ਇਹ ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਬੂਹਾ ਹੈ, ਧਰਮੀ ਰਾਹੋਂ ਲੰਘਣਗੇ। ਇਹ «, ਸਿਰਫ ਧਰਮੀ ਇਸ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਬੇਇਨਸਾਫੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਕੁਧਰਮ ਹਾਂ !, ਇਹ ਨਿੰਦਿਆ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਕੋਈ [ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬੇਇਨਸਾਫੀ» ਜਾਣਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਉਸਨੂੰ ਇਹ ਮੰਨਣ ਦਾ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ ਕਿ ਹਰ ਕੋਈ ਉਸ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੈ) , ਇਕ ਪੇਡੋਫਾਈਲ ਦੀ ਕਲਪਨਾ ਕਰੋ ਜੋ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ:
“ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਪੇਡਿਓਫਾਈਲਸ” ਹਾਂ, ਇਹ ਸੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਇਕ ਪੇਡੋਫਾਈਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਇਕੋ ਜਿਹੇ ਨਹੀਂ ਹਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਇਕ ਹੀ ਕੂੜੇ ਦੇ ਥੈਲੇ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਪਾ ਸਕਦੇ, ਇਥੇ ਪਾਪੀ ਹਨ, ਦੁਸ਼ਟ ਪਾਪੀ ਹਨ, ਜੋ ਕੁਦਰਤ ਦੁਆਰਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੋਣਗੇ. ਦੁਸ਼ਟ ਪਾਪੀ, ਪਰ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਨਹੀਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਭੈੜੇ ਪਾਪੀ ਹਾਂ, ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪਾਪ ਮੰਨਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਦੋ ਕਿਸਮ ਦੇ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾਕਾਰ ਹਨ, ਮੇਰੀ ਰਾਏ ਵਿੱਚ, ਕੁਦਰਤੀ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਜੋ ਹੁਣੇ (ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਲੂਸ ਵਿੱਚ) ਲੰਘੇ, ਕੱਟੜ, ਜੋ ਖ਼ਬਰਾਂ ਕਾਰਨ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੋ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਸੈਕਸ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਦੇ ਘੁਟਾਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਮੂਹ ਸਮੂਹਾਂ ਦੇ ਸਿਧਾਂਤਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰੱਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਅਣਜਾਣਪਣ ਲਈ ਮੂਰਤੀਗਤ ਮੂਰਤੀਕਾਰ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਜਵਾਨ ਸੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਘੱਟ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਮੈਂ ਇਸ ਤੋਂ ਦੂਰ ਚਲੀ ਗਈ ਸੀ ਕੈਥੋਲਿਕ ਧਰਮ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬਲਾੱਗ ਵਿੱਚ ਸਮਝਾਉਂਦਾ ਹਾਂ,

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬਲੌਗ ਵਿਚ ਸਮਝਾਉਂਦਾ ਹਾਂ, ਜਦੋਂ ਮੈਂ 20 ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਜਾਂ 21 ਸਾਲਾਂ ਦਾ ਸੀ, ਮੈਂ ਇਕ ਖੇਡ ਖੇਡ ਕੇ ਆਇਆ ਸੀ [ਫੁਟਬਾਲ ਦਾ], ਅਤੇ ਮੈਂ ਇਕ ਅਖਬਾਰ ਵਿਚ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਇਕ “ਯੂ” ਫੈਨ ਨੇ “ਅਲਾਇੰਸ” ਦੇ ਇਕ ਪੱਖੇ ਨੂੰ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਉਲਟ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਹਾ: “(ਇਸ ਦਾ ਕੋਈ ਅਰਥ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ), ਮੈਂ ਚਰਚ ਵਿਚ ਰੱਬ ਦਾ ਸ਼ਬਦ ਸੁਣਾਂਗਾ (ਰੱਬ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਕਹੇਗਾ)”, ਮੈਂ ਚਰਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪੁਜਾਰੀ, ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਕ, ਜਿਸ ਨੇ ਯਿਸੂ ਨੇ ਪਤਰਸ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਆਨ ਕੀਤਾ: “ਪਤਰਸ ਤੁਸੀਂ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਇਨਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ“ ਯੂ ”ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਜਾਪਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਮੈਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਇਨਕਾਰ ਕਰੋਗੇ”, ਫਿਰ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਦਿਆਂ ਨਿਰਾਸ਼: «ਇਹ ਲੋਕ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਹੁਣੇ ਇੱਕ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਲਈ ਇੱਕ ਕਤਲ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਵੇਖੀ, ਇੱਕ ਵਿਅਰਥ ਲਈ ਜੋ ਇਸ ਤਰਾਂ ਦੀ ਫੁਟਬਾਲ ਹੈ (ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਸੱਟੇਬਾਜ਼, ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਫੁਟਬਾਲ ਹੈ), ਉਹ ਮੂਰਖਤਾ, ਅਤੇ ਇਹ ਮੁੰਡਾ ਅਮਲੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਉਹੀ ਬੋਲਦਾ ਹੈ, ਉਹੀ ਭਾਸ਼ਣ, ਮੇਰਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਲੜਕਾ ਅਮਲੀ ਤੌਰ’ ਤੇ «ਮੈਂ» ਯੂ «» ਜਾਂ «ਮੈਂ ਹਾਂ» ਦੇ ਮੂਰਖਾਂ ਤੋਂ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਸੀਈ “”, ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਿਹਾ: ਇਹ ਕੀ ਹੈ? ”, ਫਿਰ ਉਸ ਪਲ ਤੋਂ ਕੈਥੋਲਿਕ ਚਰਚ ਤੋਂ ਮੇਰੀ ਪਹਿਲੀ ਵਿਦਾਇਗੀ ਸੀ, ਇੱਕ ਕੈਥੋਲਿਕ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ ਮੈਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ, ਅਤੇ ਇਹ ਕਿ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਕਦੇ ਪੇਡੋਫਿਲਿਆ ਦੇ ਕੇਸਾਂ ਬਾਰੇ ਨਹੀਂ ਸੁਣਿਆ ਸੀ, ਹੁਣ, ਜੇ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਉਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਹੁੰਦੀ ਜੋ ਹੁਣ ਉਪਲਬਧ ਹੈ. ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪੇਡੋਫਾਈਲ ਕੈਥੋਲਿਕ ਪੁਜਾਰੀਆਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ, ਬਾਈਬਲ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹੇ ਬਿਨਾਂ ਮੈਂ ਕੈਥੋਲਿਕ ਬਣਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਜੇ ਕੁਝ ਘੱਟ ਪ੍ਰਸੰਗਿਕ ਤੌਰ ਤੇ (ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ਤੇ), ਆਪਣੇ ਸਰੋਤਿਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪੁਜਾਰੀ ਦੇ ਕੁਝ ਵਿਅਰਥ ਸ਼ਬਦ, ਫੁਟਬਾਲ ਵਿੱਚ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਦਾ ਗੁਣਗਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਮੈਂ ਸੀ. ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਹਟ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਕਲਪਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਜੇ ਮੇਰੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇੰਟਰਨੈਟ ਵਿਕਸਤ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹੁਣ ਹੈ, ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਖਬਰਾਂ ਤੋਂ ਕੈਥੋਲਿਕ ਬਣਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਉਹ ਘੁਟਾਲਿਆਂ, ਮੈਂ ਇੱਕ ਕੈਥੋਲਿਕ ਬਣਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਮੈਂ 17 ਜਾਂ 14 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਸੀ ਜਾਂ ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਮੈਂ ਪੜ੍ਹਨਾ ਅਤੇ ਤਰਕ ਕਰਨਾ ਸਿੱਖ ਲਿਆ ਸੀ, ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲ ਦੇਖੋ ਜੋ ਉਸ ਖ਼ਬਰ ਤੋਂ ਵੀ ਜਾਣੂ ਹਨ ਅਤੇ ਫਿਰ ਵੀ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਖਾਂ ਨਹੀਂ ਖੋਲ੍ਹਦੇ ਕਿ ਉਹ ਪੇਡੋਫਾਈਲ ਅਤੇ ਮੂਰਤੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ, ਮੈਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹਾਂ. Bli ਨਾ ਬਣਾਓ nd ਚਾਨਣ ਵੇਖੋ, ਅੰਨ੍ਹਾ ਅੰਨ੍ਹਾ ਹੀ ਰਹੇਗਾ ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਦੁਪਹਿਰ ਦੀ ਰੋਸ਼ਨੀ ਵਿੱਚ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਮੈਂ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹਾਂ ਜੋ ਅੰਨ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਉਹ ਰੋਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਵੇਖਣਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਜੋ ਹਨੇਰੇ ਸੁਰੰਗ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬਿਜਲੀ ਵੇਖਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ, ਯੋਗ ਹੈ ਸੁਰੰਗ ਦੇ ਬਾਹਰ ਦਾ ਦਿਨ ਵੇਖਣ ਲਈ, ਮੇਰਾ ਪੇਜ ਇਕ ਦੀਵੇ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਸਮਝੇਗਾ, ਜੋ ਬੁਨਿਆਦ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ ਉਹ ਉੱਨਤ ਨੂੰ ਸਮਝ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜੋ ਬੁਨਿਆਦ ਬਾਰੇ ਵਿਚਾਰ ਵਟਾਂਦਰੇ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਜੋ ਏਬੀਸੀ ਦੀ ਚਰਚਾ ਕਰੇਗਾ ਡੀਈਐਫ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਾ ਕਰੋ, ਉਹ ਜੋ 1 1 2 ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ ਹੈ ਕਦੇ ਵੀ ਗਣਿਤ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਨਤ ਫਾਰਮੂਲੇ ਨਹੀਂ ਸਮਝੇਗਾ, ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਸਮਝਾਉਣ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਮੈਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ, ਇਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਜੋ ਸਮਲਿੰਗੀ ਹੈ, ਮੈਂ ਉਸ ਨੂੰ ਉਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ, ਸਮਲਿੰਗੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਲਿੰਗੀ ਰਹੇਗਾ (ਪਰਕਾਸ਼ ਦੀ ਪੋਥੀ 22: 11, ਡੈਨੀਅਲ 12:10) ਅਤੇ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੈ, ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਹਿਣ ਦੇ wayੰਗ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ , ਮੈਂ ਮਾੜੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਇਕ ਚੰਗਾ ਇਨਸਾਨ ਵੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦਾ, ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਕਿ ਜੇ ਸਮਲਿੰਗੀ ਹਰ ਇਕ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਂਦੇ ਹਨ ਇਰ, ਜਿੰਨਾ ਚਿਰ ਉਹ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਗੜਬੜ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਉਹਨਾਂ ਵਿਚੋਂ ਉਹ ਕੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਮੇਰੀ ਚਾਹਤ ਹੈ ਕਿ ਮੇਰੇ ਵਰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ਤੇ ਜਿਵੇਂ ਮਸੀਹ ਸੀ, ਅਤੇ ਉਹ ਮਸੀਹ ਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਖਿੱਚ ਸਕਦੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮਸੀਹ ਸੀ. ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਨਹੀਂ ਸੀ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਾਂ ਤਾਂ ਮੇਰੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਤੋਂ ਵਾਂਝੇ ਰੱਖਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕਾਂ ਦੇ ਚਿੱਟੇ ਅਪਰਾਂ ਨਾਲ ਪੁੱਛ-ਗਿੱਛ ਕਰਾਂਗਾ ਕਿ ਮੈਂ ਇਹ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਕਿ ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਰਗਾ ਹਾਂ (ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਬਚਾਇਆ) ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਜਿਨਸੀ ਬਲਾਤਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ, ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਲੂਤ ਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਬਚਾ ਲਿਆ, ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਵੀ ਮੇਰੀ ਰੱਖਿਆ ਕੀਤੀ, ਅਤੇ ਯਹੋਵਾਹ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਪੁੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਵੀ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ (ਯਸਾਯਾਹ 1: 9), ਆਦਮੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੇਰਾ ਜਿਨਸੀ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਕੀਤਾ ਅਤੇ andਰਤਾਂ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ. , ਨੇ ਆਪਣੇ ਟੀਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਭਿਆਨਕ, ਬਹੁਤ ਦੁਖਦਾਈ ਮੌਤਾਂ ਹੋਈਆਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ), ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਅਗਵਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ, ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਕੁਆਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਚੁਣਨ ਦੀ ਮੇਰੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਤੋਂ ਵਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਅਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਸ਼ੁੱਧ womanਰਤ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਇਹ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ! ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਬੰਦੀ ਬਣਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਮੇਰੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਈ, ਮੇਰੀ ਜਵਾਨੀ ਵਿਚ, ਇਕ forਰਤ ਲਈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਮੈਂ ਕੁਆਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ, ਮੈਂ ਜਵਾਨ ਸੀ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਅਧਿਕਾਰ ਸੀ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਅਜੇ ਵੀ ਕੁਆਰੀ womanਰਤ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ, ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਕਹਾਉਤਾਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਦਾ ਹਾਂ 19:14, ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਪਤਨੀ ਲੱਭਦਾ ਹੈ ਉਹ ਯਹੋਵਾਹ ਦੀ ਮਿਹਰ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਈਸਾਈ ਧਰਮ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਮੈਂ ਅਜੇ ਵੀ ਉਹ ਅਸੀਸ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ, ਸੋਨਾ ਅਤੇ ਚਾਂਦੀ ਜਿਸ ਦੀ ਮੈਂ ਭਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ, ਮੈਂ ਪਤਨੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨਾਲ ਮੈਂ ਵਫ਼ਾਦਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹਾਂ !, ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਈਰਖਾ ਹੈ, II ਮੈਂ ਕੁਆਰੀ womanਰਤ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਨਾ ਚਾਹਾਂਗਾ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੇ ਹੁਕਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ? ਮੈਨੂੰ ਉਸ marryਰਤ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਿਉਂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਆਦਮੀ ਨਾਲ ਸੀ ਜੇ ਮੈਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੁਆਰੀ isਰਤ ਨਾਲ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਕਦੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮੂੰਹ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਚੁੰਮਿਆ?

ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਚਰਚ ਵੱਖਰੀਆਂ womenਰਤਾਂ, ਵਿਧਵਾਵਾਂ ਅਤੇ ਵੇਸਵਾਵਾਂ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਉਥੇ ਵਿਆਜ ਦਾ ਟਕਰਾਅ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਪਰਵਾਹ ਨਹੀਂ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਉਹ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਚੇ ਬੋਲੀਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੱਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਰਚਾਂ ਵਿਚ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹਾਂ ਵਿਚ, ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਵਿਚ ਕੋਈ ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੇਰੇ ਲਈ, ਕੁਆਰੀ ਅਤੇ ਵਫ਼ਾਦਾਰ womanਰਤ ਦੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਮੇਰੀ ਭਾਲ ਵਿਚ ਝੂਠੇ ਧਰਮ ਬੇਲੋੜੇ ਹਨ, ਜੋ ਮੈਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਉਹ ਨਿਆਂ ਹੈ, ਮੈਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਬਦਲਣ ਦਾ ਇਰਾਦਾ ਨਾ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਅਸੰਭਵ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਦਾਨੀਏਲ 12:10 ਬਿਲਕੁਲ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ: “ਦੁਸ਼ਟ ਉਹੀ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ ਜੋ ਉਹ ਹਨ ਅਤੇ ਸਮਝਣਗੇ ਨਹੀਂ, ਪਰ ਧਰਮੀ ਸਮਝ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਕ੍ਰੋਧ ਤੋਂ ਬਚ ਜਾਣਗੇ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੁਆਰਾ ਜੀਉਣਗੇ (ਹਬੱਕੂਕ 2: 4), ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਕੱਟੜ ਵਿਤਕਰਾ ਹੈ, ਯਸਾਯਾਹ 57 ਵਿੱਚ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਤਕਰਾ ਵੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁਝ ਪੜ੍ਹਦਾ ਹੈ: “ਮੈਂ ਪੈਦਾ ਕਰਾਂਗਾ ਬੁੱਲ੍ਹਾਂ ਦਾ ਫਲ: ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤੀ ਜਿਹੜੀ ਨੇੜੇ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਲਈ ਜੋ ਬਹੁਤ ਦੂਰ ਹੈ «,» ਦੁਸ਼ਟ ਅਜੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ, ਉਹ ਗੰਦੇ ਸਮੁੰਦਰ ਵਰਗੇ ਹਨ ਜੋ ਕੂੜੇਦਾਨਾਂ ਤੇ ਸੁੱਟਦੇ ਹਨ «,» ਇੱਥੇ ਕੋਈ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ. » ਭੈੜੇ ਲੋਕ ”, ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਦੇ ਹੋ, ਕੁਝ ਲਈ ਸੱਜੇ (ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਭੇਡਾਂ) ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਨਮੋਸ਼ੀ (ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਦਾਗ), ਚੰਗੇ ਇੱਛਾ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਮਨੁੱਖਾਂ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤੀ (ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸ਼ਾਂਤੀ), ਅਤੇ“ ਲਹੂ-ਲੁਹਾਨ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਤਸੀਹੇ ” ”, ਲਹੂ-ਲੁਹਾਨ ਆਦਮੀ ਬਦਨਾਮੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹਨ ਜੋ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਉੱਤੇ ਝੂਠੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਜਿਸਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸ ਤੋਂ ਉਹ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਹਨ, ਇਹ ਉਹ ਲੋਕ ਹਨ ਜੋ ਨਿਰਦੋਸ਼ਾਂ ਦੀ ਬਲੀ ਭਾਲਦੇ ਹਨ, ਇਹ ਮਸੀਹ ਦੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਹਨ , ਉਹ ਜਿਹੜੇ ਸਲੀਬ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੇ ਦਰਦ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਸਨ, ਉਹ ਜਿਹੜੇ ਮਸੀਹ ਦੇ ਜ਼ਖਮਾਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਸਨ, ਉਹ ਲੋਕ ਜੋ ਪਿਸ਼ਾਚ ਵਜੋਂ ਉਸ ਦੇ ਲਹੂ ਅਤੇ ਸੰਤਾਂ ਦਾ ਲਹੂ ਪੀਂਦੇ ਸਨ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੰਦਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੂਰਤੀਆਂ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਮਾਰੇ ਗਏ ਸਨ (“ਬਾਬਲ ਸ਼ਹਿਰ ਸਿਮਟਲ”) ਰੋਮ), ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਾਬਲ ਦੇ ਨੌਕਰ ਸ਼ਰਾਬੀ womanਰਤ ਦਾ ਲਹੂ ਪੀਣ ਦੁਆਰਾ ਸੰਤਾਂ ਅਤੇ ਪੈਗੰਬਰਾਂ, ਪੋਪ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ ਬਾਰਬਾਸ ਲਈ ਜਾਨ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਨਿਰਦੋਸ਼ਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਪੋਪ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ, ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਲਈ ਨਿਆਂ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੂੰ ਸਲੀਬ ‘ਤੇ ਕਤਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨ ਨੇ ਹੁਕਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਜਿਸਨੇ ਲਹੂ ਵਹਾਇਆ ਇੱਕ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਆਦਮੀ ਦਾ, ਉਸਦਾ ਲਹੂ ਵਹਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਿਰਦੋਸ਼ ਆਦਮੀ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਗਿਆ ਸੀ: ਯਿਸੂ. (ਯੋਸ਼ੁਆ!)

ਕੂਚ 20:13 ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਮਾਰੋਗੇ.

ਸਹਾਇਕਣ:

ਕੂਚ 21:12 ਜਿਹੜਾ ਵੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦੁਖੀ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸਨੂੰ ਮੌਤ ਦੇ ਘਾਟ ਉਤਾਰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਮਰ ਜਾਵੇਗਾ.
13 ਪਰ ਜਿਹੜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸਨੂੰ ਦੁਖੀ ਕਰਨ ਦਾ ਇਰਾਦਾ ਨਹੀਂ ਸੀ, ਪਰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਪਾ ਲਿਆ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸ ਜਗ੍ਹਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਵਾਂਗਾ ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੂੰ ਭੱਜਣਾ ਪਵੇਗਾ.
14 ਪਰ ਜੇ ਕੋਈ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂ neighborੀ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਆਪਣੇ ਆਪ ਤੇ ਹੰਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਕਹਿਰ ਨਾਲ ਮਾਰ ਦੇਵੇਗਾ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਮੇਰੀ ਵੇਦੀ ਤੋਂ ਮਰਨ ਲਈ ਹਟਾ ਦੇਵੋਗੇ.

ਪੋਪ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇਨਸਾਫ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਗ਼ੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ capੰਗ ਨਾਲ ਗ਼ੁਲਾਮ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਦਸੰਬਰ 2018 ਵਿਚ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ, ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਪਿਤਾ ਦਾ ਕਾਨੂੰਨ ਇਹ ਹੁਕਮ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕੋਈ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਸਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ”
ਕੂਚ 21:15 ਤੁਸੀਂ ਚੋਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ.

16 “ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂ .ੀ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਝੂਠੀ ਗਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ।

17 ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂ .ੀ ਦੇ ਘਰ ਦਾ ਲਾਲਚ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗੁਆਂ .ੀ ਦੀ ਪਤਨੀ, ਉਸਦੀ ਨੌਕਰ, ਉਸਦੀ ਨੌਕਰਾਣੀ, ਨਾ ਉਸਦਾ ਬਲਦ, ਨਾ ਗਧੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਗੁਆਂ ofੀ ਦਾ ਕੁਝ ਲੋਭ ਕਰੋਗੇ।

ਸਹਾਇਕਣ:

ਕੂਚ 21:16 ਜਿਹੜਾ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਇਸਨੂੰ ਵੇਚਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਸਦੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਜ਼ਰੂਰ ਮਰ ਜਾਵੇਗਾ।)
ਮੈਂ ਮਸੀਹ ਲਈ ਨਿਆਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ, ਮੈਂ ਮਸੀਹ ਲਈ ਜੀਵਨ, ਧਰਮੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਦੁਸ਼ਟ, ਝੂਠੇ ਨਬੀਆਂ, ਲਹੂ-ਲੁਹਾਨ ਨਿੰਦਕਾਂ, ਬਾਲ ਬਲੀਦਾਨਾਂ, ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਕੁਰਬਾਨੀ ਦੇਣ ਵਾਲੀਆਂ ਜਾਦੂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਥੀਆਂ ਲਈ ਜੀਵਨ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ.

ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੋਪ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ ਵਰਗੇ ਦੁਸ਼ਟ ਪਾਤਰ ਦੇ ਮੂੰਹੋਂ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਦੇ ਜਾਦੂਗਰਾਂ ਦੇ ਮਹਿਲ ਨੇ ਰੱਬ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁ elementਲੇ ਆਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਰੁੱਧ ਬਗਾਵਤ ਕੀਤੀ ਹੈ?

ਕੂਚ 20: 1 ਅਤੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੇ ਇਹ ਸਾਰੇ ਸ਼ਬਦ ਕਹੇ, 2 ਮੈਂ ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਸਰ ਦੀ ਧਰਤੀ ਤੋਂ, ਨੌਕਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਲਿਆਂਦਾ ਸੀ। 3 ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਹੋਰ ਦੇਵਤੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ। 4 ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮੂਰਤ ਨਹੀਂ ਬਣਾਉਗੇ, ਨਾ ਹੀ ਅਕਾਸ਼ ਵਿੱਚ, ਜਾਂ ਧਰਤੀ ਦੇ ਹੇਠਾਂ, ਜਾਂ ਧਰਤੀ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਪਾਣੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਂਗੇ. 5 ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅੱਗੇ ਮੱਥਾ ਟੇਕੋਂਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਤਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ; ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ, ਮਜ਼ਬੂਤ, ਈਰਖਾ, ਹਾਂ ਜੋ ਕਿ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਤੀਜੀ ਅਤੇ ਚੌਥੀ ਪੀੜ੍ਹੀ ਤੱਕ ਬੱਚਿਆਂ ਉੱਤੇ ਪਿਓ ਦੀ ਬੁਰਾਈ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, 6 ਅਤੇ ਮੈਂ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਲੋਕਾਂ ਤੇ ਮਿਹਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਜਿਹੜੇ ਮੈਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮੇਰਾ ਪਾਲਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਹੁਕਮ.

ਸਹਾਇਕਣ:

ਬਿਵਸਥਾ ਸਾਰ 13: 1 ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਨਬੀ, ਜਾਂ ਸੁਪਨੇ ਵੇਖਣ ਵਾਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਉੱਠੇਗਾ, ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਜਾਂ ਅਚੰਭਿਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰੇਗਾ, 2 ਅਤੇ ਜੇ ਉਹ ਨਿਸ਼ਾਨ ਜਾਂ ਉਕਸਾਵਾ ਜੋ ਉਸਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ: ਆਓ ਦੂਸਰੇ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ, ਅਤੇ ਆਓ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੀਏ; 3 ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਨਬੀ ਦੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਸੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ, ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਅਜਿਹੇ ਸੁਪਨੇ ਵੇਖਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ; ਕਿਉਂਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਖ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ ਆਪਣੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਦਿਲ ਨਾਲ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਰੀ ਰੂਹ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੋ. 4 ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ, ਆਪਣੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ, ਦੇ ਮਗਰ ਤੁਰੋਗੇ; ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਤੋਂ ਡਰੋਂਗੇ, ਉਸਦੇ ਹੁਕਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਸੁਣੋਗੇ, ਉਹ ਉਸਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੇਗਾ, ਅਤੇ ਉਹ ਉਸਦੇ ਮਗਰ ਚੱਲੇਗਾ. 5 ਅਜਿਹੇ ਨਬੀ ਜਾਂ ਸੁਪਨੇ ਵੇਖਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਮਾਰਿਆ ਜਾਣਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੇ ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਬਗਾਵਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਸਰ ਦੀ ਧਰਤੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱ andਿਆ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ ਛੁਡਾਇਆ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸ ਰਸਤੇ ਤੋਂ ਅਲੱਗ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਦੁਆਰਾ ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਡਾ ਰੱਬ ਨੇ ਤੈਨੂੰ ਅੰਡਵੀਆਂ ਨੂੰ ਹੁਕਮ ਦਿੱਤਾ; ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਕਾਰ ਬੁਰਾਈ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰੋਂਗੇ. 6 ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਭਰਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤਰ, ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪੁੱਤਰ, ਤੁਹਾਡੀ ਧੀ, ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ ਜਾਂ ਇੱਕ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਭੜਕਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਆਖਦੇ ਹਨ: «ਚੱਲੀਏ ਅਤੇ ਹੋਰ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੀਏ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਖਿਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ, 7 ਕਸਬੇ ਦੇ ਦੇਵਤੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸ ਪਾਸ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਦੂਰ, ਧਰਤੀ ਦੇ ਇੱਕ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਦੂਜੇ ਸਿਰੇ ਤੱਕ; 8 ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ, ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਸੁਣੇਗਾ; ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਤਰਸ ਖਾਓਗੇ ਨਹੀਂ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਤੇ ਮਿਹਰਬਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਕਵਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ, 9 ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਮਾਰ ਸੁੱਟੋਂਗੇ; ਤੁਹਾਡਾ ਹੱਥ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਨੂੰ ਮਾਰਨ ਲਈ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹੱਥ ਕਰੇਗਾ। 10 ਉਸਨੂੰ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤਕ ਪੱਥਰ ਮਾਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਉਹ ਮਰ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਹੋਵਾਹ, ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਸਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਲਿਆਇਆ ਸੀ, ਇੱਕ ਗੁਲਾਮ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ। 11 ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਰੇ ਇਸਰਾਏਲ ਸੁਣ ਜਾਣ, ਅਤੇ ਡਰਨ, ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਕਰਨ। 12 ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਸ਼ਹਿਰ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਲਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, 13 ਉਹ ਬਦਕਾਰ ਆਦਮੀ ਜਿਹੜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭੜਕਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਆਖਣਗੇ, “ਚੱਲੋ, ਚੱਲੋ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਕਰੀਏ ਦੂਸਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੇਵਤੇ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਸੀ; 14 ਤੁਸੀਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰੋਗੇ, ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਭਾਲ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਪੁੱਛੋਗੇ; ਅਤੇ ਜੇ ਇਹ ਸੱਚ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਕਿ ਇਹ ਘ੍ਰਿਣਾਯੋਗ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, 15 ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਤਲਵਾਰ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਜ਼ਖਮੀ ਕਰੋਂਗੇ, ਇਸ ਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹਰ ਚੀਜ ਨਾਲ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦੇਵੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਸ਼ੂਆਂ ਨੂੰ ਤਲਵਾਰ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਮਾਰ ਸੁੱਟੋ. 16 ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੁੱਟ ਨੂੰ ਚੁਬਾਰੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇਕੱਠੇ ਕਰੋਗੇ, ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਾਲ ਨੂੰ ਅੱਗ ਨਾਲ ਬਰਬਾਦ ਕਰੋਗੇ, ਇਹ ਸਭ, ਯਹੋਵਾਹ, ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੂੰ ਹੋਮ ਦੀ ਭੇਟ ਵਜੋਂ, ਅਤੇ ਇਹ ਸਦਾ ਲਈ ਖੰਡਰ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ; ਇਹ ਦੁਬਾਰਾ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ. 17 ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਟਿਕੇਗੀ, ਤਾਂ ਜੋ ਯਹੋਵਾਹ ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਦੇ ਭਿਆਨਕ ਕਾਰਜ ਤੋਂ ਪਰਹੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਮਿਹਰ ਕਰੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਦਯਾ ਕਰੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦੇਵੇਗਾ, ਜਿਵੇਂ ਉਸਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਖਿਆਂ ਨਾਲ ਇਕਰਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ, 18 ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ, ਆਪਣੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਮੰਨੋ, ਉਸਦੇ ਸਾਰੇ ਹੁਕਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੈਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੁਕਮ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ, ਆਪਣੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੀ ਨਿਗਾਹ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਕਰੋ।
ਬਿਵਸਥਾ ਸਾਰ 13: 6 ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ ਭਰਾ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤਰ, ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਲੜਕੀ, ਤੁਹਾਡੀ ਪਤਨੀ, ਜਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਇੱਕ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਪਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ: ਆਓ ਆਪਾਂ ਹੋਰ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰੀਏ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਖੇ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਸਨ, 7 ਤੁਹਾਡੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦੇਵਤੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਨੇੜੇ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਦੂਰ, ਧਰਤੀ ਦੇ ਇੱਕ ਸਿਰੇ ਤੋਂ ਦੂਜੇ ਸਿਰੇ ਤੱਕ; 8 ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ, ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਸੁਣੇਗਾ; ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਤਰਸ ਖਾਓਗੇ ਨਹੀਂ, ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਤੇ ਮਿਹਰਬਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਕਵਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ, 9 ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਉਸਨੂੰ ਮਾਰ ਸੁੱਟੋਂਗੇ; ਤੁਹਾਡਾ ਹੱਥ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਨੂੰ ਮਾਰਨ ਲਈ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹੱਥ ਕਰੇਗਾ। 10 ਉਸਨੂੰ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤਕ ਪੱਥਰ ਮਾਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਉਹ ਮਰ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਹੋਵਾਹ, ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਸਰ ਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਲਿਆਇਆ ਸੀ, ਇੱਕ ਗੁਲਾਮ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ। 11 ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਰੇ ਇਸਰਾਏਲ ਸੁਣਨ, ਅਤੇ ਡਰਨ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਕਰਨ. 122 ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਸੁਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਸ਼ਹਿਰ ਬਾਰੇ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਲਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, 13 ਕਿ ਉਹ ਮੰਦੇ ਲੋਕ ਜਿਹੜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਭੜਕਾਉਂਦੇ ਹਨ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਗਏ ਅਤੇ ਆਖਣ ਲੱਗੇ, “ਚੱਲੋ, ਆਓ ਅਤੇ ਹੋਰਨਾਂ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਉਪਾਸਨਾ ਕਰੀਏ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ; 14 ਤੁਸੀਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰੋਗੇ, ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਭਾਲ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਪੁੱਛੋਗੇ; ਅਤੇ ਜੇ ਇਹ ਸੱਚ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਘ੍ਰਿਣਾਯੋਗ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, 15 ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਤਲਵਾਰ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਜ਼ਖਮੀ ਕਰੋਂਗੇ, ਇਸ ਨੂੰ ਉਸ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹਰ ਚੀਜ ਨਾਲ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦੇਵੋਗੇ, ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਸ਼ੂਆਂ ਨੂੰ ਤਲਵਾਰ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਮਾਰ ਸੁੱਟੋ.

16 ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੁੱਟ ਨੂੰ ਚੁਬਾਰੇ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਇਕੱਠੇ ਕਰੋਗੇ, ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਾਲ ਨੂੰ ਅੱਗ ਨਾਲ ਬਰਬਾਦ ਕਰੋਗੇ, ਇਹ ਸਭ, ਯਹੋਵਾਹ, ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਨੂੰ ਹੋਮ ਦੀ ਭੇਟ ਵਜੋਂ, ਅਤੇ ਇਹ ਸਦਾ ਲਈ ਖੰਡਰ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ; ਇਹ ਦੁਬਾਰਾ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ. 17 ਅਤੇ ਗੁੱਸੇ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਟਿਕੇਗੀ, ਤਾਂ ਜੋ ਯਹੋਵਾਹ ਆਪਣੇ ਕ੍ਰੋਧ ਦੇ ਭਿਆਨਕ ਕਾਰਜ ਤੋਂ ਪਰਹੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਮਿਹਰ ਕਰੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਦਯਾ ਕਰੇਗਾ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦੇਵੇਗਾ, ਜਿਵੇਂ ਉਸਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੁਰਖਿਆਂ ਨਾਲ ਇਕਰਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ, 18 ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ, ਆਪਣੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਨੂੰ ਮੰਨੋ, ਉਸਦੇ ਸਾਰੇ ਹੁਕਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮੈਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੁਕਮ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ, ਆਪਣੇ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੀ ਨਿਗਾਹ ਵਿੱਚ ਸਹੀ ਕਰੋ।

ਸਪੱਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਯਹੋਵਾਹ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਯਹੋਵਾਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਜਗ੍ਹਾ ਦੇਵੇਗਾ, ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਾ ਕਰੋ, ਮਨੁੱਖੀ ਸਰੀਰ ਵਿਚ ਸਾਰੇ ਸੈੱਲ ਚਮਕਦਾਰ ਨਯੂਰਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਤੁਸੀਂ ਕਿਨਾਰਿਆਂ’ ਤੇ ਹੈਮੋਰੋਇਡ ਸੈੱਲ ਵਰਗੇ ਹੋ. ਇਕ ਮੋਟਾ ਆਦਮੀ ਦਾ ਗੁਦਾ, ਜਿਹੜਾ ਤੁਹਾਡੀ ਬਾਬਲੀ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਦਿੱਤੀ ਸਲਾਹ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਚਰਬੀ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਅਲੀ ਇੰਜੀਲ ਵਿਚ ਸੂਰ ਦਾ ਭੋਜਨ ਖਾਣ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ, ਅਜਿਹਾ ਮਾਸ ਜਿਸ ਨੂੰ ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਬਿਵਸਥਾ ਵਿਚ ਖਾਣਾ ਨਹੀਂ ਵਰਤਾਇਆ.

ਰੋਮੀਆਂ ਵਿਚ ਪੋਪ ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ ਅਤੇ ਰੱਬ ਦਾ ਸ਼ਬਦ 9:21 ਜਾਂ ਕੀ ਘੁਮਿਆਰ ਕੋਲ ਚਿੱਕੜ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਤਾਕਤ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਸੇ ਆਟੇ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਲਈ ਇਕ ਗਲਾਸ ਅਤੇ ਇਕ ਹੋਰ ਬੇਇੱਜ਼ਤ ਕਰਨ ਲਈ?

ਕਹਾਉਤਾਂ 16: 4 ਯਹੋਵਾਹ ਨੇ ਸਭ ਕੁਝ ਆਪਣੇ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਹੈ. ਯਸਾਯਾਹ 66:24 “ਅਤੇ ਉਹ ਬਾਹਰ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਾਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਵਿਰੁੱਧ ਬਗਾਵਤ ਕੀਤੀ ਸੀ; ਉਹ ਕੀੜੇ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣਗੇ ਉਹ ਨਹੀਂ ਮਰਣਗੇ, ਉਹ ਅੱਗ ਜਿਹੜੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾੜਦੀ ਹੈ ਬੁਝਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗੀ, ਅਤੇ ਉਹ ਸਾਰੀ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਲਈ ਘਿਣਾਉਣੇ ਹੋਣਗੇ। ”

ਉਹ ਨਰਕ ਵਿਚ ਕਿਉਂ ਹੋਣਗੇ? ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਉਸ ਕਿਸਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਰਗੇ ਹਨ ਜੋ ਚੀਕਦੇ ਹਨ: «ਬਾਰਬਾਸ ਨੂੰ ਲੰਬੀ ਉਮਰ ਅਤੇ ਮਸੀਹ ਨੂੰ ਮੌਤ!»

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਉੱਪਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਦੀ ਵਿਆਖਿਆ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਬਗਾਵਤ ਵਿਚ ਇਸ ਨੂੰ ਯਹੋਵਾਹ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਚੀਕਿਆ! ਜਿਵੇਂ ਪੋਪ ਫਰਾਂਸਿਸ ਕਰਦਾ ਹੈ!

ਯਿਸੂ ਕਤਲ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਸੀ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਬਦਨਾਮੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਨ, ਮੈਂ ਅਗਵਾ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੁੰਦਾ ਸੀ, ਮੇਰੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਿੰਦਿਆ ਵਰਤਦੇ ਸਨ, ਯਿਸੂ ਲਈ ਨਿਆਂ ਵੀ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇਨਸਾਫ ਹੈ, ਨਿਆਂ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਨਾ ਹੈ ਰੱਬ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨ, ਟੇਲੀਅਨ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨ ਨੂੰ, ਰੱਬ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਾ ਨਿਆਂ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਾ, ਰੱਬ ਨਾਲ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਾ ਆਪਣੇ ਸੇਵਕਾਂ ਦੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਨੂੰ ਝੂਠਾ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ, ਰੱਬ ਨੂੰ ਨਫ਼ਰਤ ਕਰਨਾ ਉਸਦੇ ਪਵਿੱਤਰ ਦੂਤਾਂ ਦੀ ਮਨੁੱਖੀ ਦਿੱਖ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਨਿੰਦਿਆ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ੈਤਾਨ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਸੇਵਕ ਨਰਕ ਵਿਚ ਜਾਣਗੇ. (ਪਰਕਾਸ਼ ਦੀ ਪੋਥੀ 12: 7-12)!

+++

THE MARCH OF THE BEAST

=

+

THE MARCH OF THE BEAST

+

thecrossandthelaw
thechrististhesonofJehovah
=

[Babilonia ya ha sido juzgada, ha sido hallada culpable y en justicia ha sido condenada al infierno]

nueva tierra y cielos
==
micah 7 8_10 en
indignation
DIBUJANOSBIEN
JESUSODIAASUSENEMIGOS
laverdad
==
===
[3] La profecía en lenguaje figurado de la reversión del pecado original de Adán y Eva
https://textos-y-relaciones.blogspot.com/2019/08/evangelio-de-felipe-71-mientras-eva.html
[4-2] El ABC del Verdadero Cristianismo ha sido re-descubierto y yo lo anuncio (Salmos 118:17-23) : https://bestiadn.com/2019/08/30/he-redescubierto-el-verdadero-cristianismo-y-lo-anuncio/
[5] El orgullo y despecho de una mujer causó su acto calumnioso contra mi, ¿que culpa tengo yo de haberle gustado a ella y ser fiel y celoso?.
https://cristo-cabello-corto.blogspot.com/2019/05/esto-me-pasa-porque-soy-fiel.html
[6]
Satanás es una criatura con vida, porque Satanás vive en cualquier calumniador, y tiene miedo y sus miedos se cumplen.
https://cristo-cabello-corto.blogspot.com/2019/05/el-vidente-vera-la-luz-pero-el-ciego-no.html
[7]
No todos los caminos conducen a Roma, solo las falsas religiones lo hacen
https://cristo-cabello-corto.blogspot.com/2019/05/ellos-dijeron-todos-los-caminos.html
[9] Hijo de Satanás (calumniador), Satanás no te podrá defender, porque Satanás no tiene argumentos de defensa coherentes,
además Satanás es tan culpable como tu, y porque Satanás es una bestia como abogado defensor.
https://el-enemigo-del-anticristo.blogspot.com/2019/05/el-anti-anticristo.html
[10] La profecía lo confirma: El ejército ganador se reparte el botín arrebatado al perdedor.
https://cristo-uso-corto.blogspot.com/2019/08/miguel-olvidate-de-eliza-satanas-tu.html
LA PARABOLA DEL BUEN FORNICADOR
La parábola no contada del buen fornicador y el falso cristiano que lo calumnia!
el final del clasico en peru alianza universitario cristal boys
Miguel: “Satanás, tu no solo lo pareces, sino que eres del otro equipo, te gusta ademas el color crema y escarlata, al igual que ese sacerdote de tu iglesia …“